Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê kho - Hẻm 336 Nguyễn Văn Luông, 160,000đ/m2

Ngày đăng: 28/03/2026

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Vị trí: Gần vòng xoay Phú Lâm, thuận tiện giao thông, khu vực không ngập nước. Tổng diện tích 340m2, có thể chia nhỏ phù hợp nhu cầu Nền bê tông cốt thép kiên cố. Kho xưởng cao ráo sạch sẽ. Sân đậu xe rộng rãi, có đường cho xe container ra vào.

Xem thêm

Liên hệ:

090 939 ****

Vị trí bản đồ

54,4 triệu/tháng

340 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Luông, P. 12, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh

Nguyễn Bạch Đàn

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê kho - Hẻm 336 Nguyễn Văn Luông, 160,000đ/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.