Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê kho xưởng quận 10 TPHCM

Ngày đăng: 20/07/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cho thuê kho. Vị trí: Quận 10, TP. Hồ Chí Minh. Tổng diện tích kho: 8.000 m². Diện tích cho thuê linh hoạt: Từ 300m² 500m² trở lên. Đơn giá thuê: 110.000 150.000 VNĐ/m² (Có thương lượng tùy diện tích và thời gian thuê). Đặc điểm nổi bật: Vị trí trung tâm, thuận tiện di chuyển đến các quận nội thành và khu vực lân cận. Kho cao ráo, sạch sẽ, nền bê tông chịu lực. Giao thông thuận lợi, xe tải và container ra vào dễ dàng. Phù hợp làm kho chứa hàng, trung tâm phân phối, logistics. Khu vực an ninh tốt, có bảo vệ 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

094 460 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

880 triệu/tháng

8.000 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
P. 12, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
0

0944604465

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê kho xưởng quận 10 TPHCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.