Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê xưởng mới đã xây dựng hoàn thiện toàn bộ, xưởng tại xã Vĩnh Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

Ngày đăng: 11/04/2026

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

- Cho thuê hoặc bán xưởng mới đã xây dựng hoàn thiện toàn bộ xưởng tại xã Vĩnh Hòa, Phú Giáo, Bình Dương (TP HCM). Hỗ trợ vay ngân hàng tối đa. Tổng diện tích: ~ 2ha8. TT 28000m2. Tổng diện tích xưởng: 15.000m2 gồm có 5 phân xưởng mỗi xưởng: 3000m2. Đất SKC: 27.470m2 (đã đóng tiền một lần sử dụng 30 năm). Giấy tờ đầy đủ. Giấy phép môi trường. Giấy phép xây dựng. Giấy phép đăng ký kinh doanh. Giấy phép thẩm duyệt nhiệm thu PCCC. Kết cấu: 5 xưởng riêng biệt. Ngành nghề phù hợp: Cưa, sẽ, sấy, Chế biến Gỗ xuất khẩu và mây, tre, nứa và nhiều ngành sản xuất khác. Giá thuê: 77.955đ/1m2/th. Lh. 0933856223. Tuấn học việc.

Xem thêm

Liên hệ:

093 385 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 100m

Vị trí bản đồ

2,18 tỷ/tháng

28.000 m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 741, X. Vĩnh Hòa, H. Phú Giáo, T. Bình Dương
TV

Tuấn Mai Viết

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê xưởng mới đã xây dựng hoàn thiện toàn bộ, xưởng tại xã Vĩnh Hòa, Phú Giáo, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.