Tin đăng đã hết hạn.

Kho xưởng 4.200m2 có PCCC tự động và điện ba pha, đường Quốc Lộ 61C gần ngã 3 đường Vành Đai

Ngày đăng: 18/09/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cho thuê kho xưởng 4.200m2 có PCCC tự động và điện ba pha, đường Quốc Lộ 61C gần ngã 3 đường Vành Đai, TP. Cần Thơ, lộ Container. Chủ gửi! Thông tin chi tiết: - Pháp lý đất: TMD. - Ngành nghề phù hợp: Kho hàng, logistic, gia công, sản xuất, - Công trình trên đất gồm có: Sân bãi xung quanh kho, kho trống suốt, nhà vệ sinh. - Diện tích xây dựng 4.200m² chiều cao vách 9,5, cao đỉnh mái 12,5m. - Trang bị có sẵn hệ thống an toàn PCCC tự động, trạm biến áp điện ba pha 250 kVA. - Đường có chiều rộng 20m, đường không giới hạn tải trọng cho phép xe Container 40ft hoạt động 24/7. - Đơn giá: 60.000đ / m² kho / tháng (chưa thuế). - Điều kiện khi thuê thoả thuận. - Quý khách hàng cần thuê thêm diện tích từ 10.000m² vẫn có. Liên hệ/ zalo: 0939944551 gặp Nguyễn Tiến Thanh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 994 ****

Vị trí bản đồ

252 triệu/tháng

4.200 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 61C, X. Nhơn Nghĩa, H. Phong Điền, Tp. Cần Thơ
0

0939944551

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Kho xưởng 4.200m2 có PCCC tự động và điện ba pha, đường Quốc Lộ 61C gần ngã 3 đường Vành Đai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.