Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê kho xưởng KCN Nhơn Trạch, Đồng Nai 2400m2, 3500m2, 4.000m2. 6.000m2 cho thuê lẻ từng xưởng

Ngày đăng: 09/04/2026

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cho thuê kho xưởng KCN Nhơn Trạch, Đồng Nai 2400m2, 3500m2, 4.000m2. 6.000m2 cho thuê lẻ từng xưởng - Tổng 38.000m2 diện tích đất ( nhà xưởng 21.000m2) cho thuê lẻ hoặc hết tùy vài nhu cầu khách hàng. * Kho xưởng kiên cố, mái cao 8m đến 12m, 6 cửa xuất nhập hàng, khung thép cứng, nền bê tông xoa bóng, có PCCC nghiệm thu thẩm duyệt, xe container vào 24/7, sân bãi rộng... * Thích hợp làm kho chứa hàng, nhà xưởng sản xuất... * Giá cho thuê dài hạn chỉ 89.000vnd/m2/th. Liên hệ: 0798530267

Xem thêm

Liên hệ:

079 853 ****

Vị trí bản đồ

3,38 tỷ/tháng

38.000 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
X. Phước Thiền, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
CV

CT Nam Việt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê kho xưởng KCN Nhơn Trạch, Đồng Nai 2400m2, 3500m2, 4.000m2. 6.000m2 cho thuê lẻ từng xưởng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.