Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê xưởng sản xuất gần 1ha KCN Nhơn Trạch, tỉnh Đồng Nai

Ngày đăng: 23/09/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

XT531. Cho thuê xưởng sản xuất gần 1ha KCN Nhơn Trạch Tỉnh Đồng Nai. Có PCCC tự động - Giá 115.227,2 đ/m²/tháng. ------------------------------------ Tổng diện tích XD cho thuê 9500m2. Gồm nhà xưởng SX 8800m2 và VP 560m2. Còn lại là khuôn viên hành lang nhà xe p. Bảo vệ, sân bãi. Căn tin và nhà ăn. Tiện ích trang thiết bị: Trạm điện công suất 1000kva. PCCC đang lắp đặt mới tự động. Tường rào bảo vệ an toàn hanh lang rộng rãi, nền sơn epoxy. Vị trí địa lý: Với lợi thế phát triển trên trung tâm vùng kinh tế trọng điểm phía Nam của tỉnh Đồng Nai và Tp. Hồ Chí Minh. KCN hưởng trọn vẹn lợi thế kết nối của đầu mối giao thông khu vực mang lại cho KCN Nhơn Trạch thuận lợi trong 3 loại hình vận tải chính: Đường bộ, đường thủy và đường hàng không. Giá cho thuê 115.227,2 đ/m²/tháng. Giá cho thuê VP 130.940 đ/m²/tháng. Có hoa hồng cho người giới thiệu. Hỗ trợ GPĐT nước ngoài về Việt Nam!

Xem thêm

Liên hệ:

098 717 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 80m

Vị trí bản đồ

1,09 tỷ/tháng

9.500 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Trần Phú, X. Long Thọ, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
Hp

Hiếu phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê xưởng sản xuất gần 1ha KCN Nhơn Trạch, tỉnh Đồng Nai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.