Tin đăng đã hết hạn.

Địa chỉ: Đường Nguyễn Văn Giáp, Mỹ Đình, Hà Nội diện tích kho: 645m2

Ngày đăng: 23/09/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Địa chỉ: Đường Nguyễn Văn Giáp. Diện tích kho: 645m2. Sân bãi: 150m², xe tải ra vào thuận tiện. Kết cấu: Kho kiên cố, cao ráo, nền bê tông chịu tải tốt, thích hợp chứa hàng sản xuất nhẹ. Giá thuê: 85.000 đ/m²/tháng (thương lượng cho khách thiện chí). Liên hệ ngay: Tên + SĐT để xem kho trực tiếp! Giao thông thuận tiện kết nối nhanh với các tuyến đường lớn. Hợp đồng dài hạn sẵn sàng bàn giao ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

037 851 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

54,83 triệu/tháng

645 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Giáp, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HN

Huy Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Địa chỉ: Đường Nguyễn Văn Giáp, Mỹ Đình, Hà Nội diện tích kho: 645m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.