Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê xưởng trong KCN Long Khánh, Đồng Nai. DT xưởng: 4500m2 VP 340m2 giá 99.264ng/m2 pháp lý ok

Ngày đăng: 25/10/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cho thuê nhà xưởng trong KCN Đồng Nai. Tổng diện tích đất: 30000m2 (khuôn viên chung). Diện tích xưởng trống: 4520m2. Diện tích văn phòng: 340m2. PCCC tự động nghiệm thu - trạm điện hạ bình 2000kva. Giấy tờ pháp lý đầy đủ hoàn công. Đăng ký được giấy phép đầu tư doanh nghiệp nước ngoài. Giá thuê xưởng: 99.263,6 đ/m²/tháng. Giá thuê văn phòng: 117.549 đ/m²/tháng. Cọc 6 tháng hợp đồng 5 năm trở lên. LH: 0965199170 xem xưởng lv chủ. Thanks!.

Xem thêm

Liên hệ:

096 519 ****

Vị trí bản đồ

448,66 triệu/tháng

4.520 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
P. Xuân Bình, Tp. Long Khánh, T. Đồng Nai
N

Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê xưởng trong KCN Long Khánh, Đồng Nai. DT xưởng: 4500m2 VP 340m2 giá 99.264ng/m2 pháp lý ok - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.