Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê kho xưởng, nhà máy 17800m2 KCN Đồng Văn 4, Huyện Kim Bảng, Hà Nam. LH: 0971227655

Ngày đăng: 20/07/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cho thuê kho xưởng 17800m2 KCN Đồng Văn 4, Huyện Kim Bảng, tỉnh Hà Nam. - Diện tích khuôn viên 60.000m2. - Dựng 2 block kho xưởng (17.800m2 và nhà điều hành 280m2* 2 tầng; nhà xe 200m2). - Kết cấu khung thép zamil cao 11m. Hệ thống PCCC nghiệm thu hạng C, trạm điện 1250kva. - Kho xưởng độc lập, hệ thống xử lý nước thải. - Pháp lý thành lập doanh nghiệp FDI, EPE. - Công trình đang xây dựng dự kiến tháng 9/2025 bàn giao. - Giá thuê: + Kho xưởng 95.978đ/m2/tháng. + Văn phòng 137.482đ/m2/tháng. + Nhà xe 64.850đ/m2/tháng. + Đơn giá chưa bao gồm VAT. - Hợp đồng lâu dài. Quý Khách quan tâm liên hệ Mr Dần: 0971227655 để được hỗ trợ tốt nhất. Cảm ơn Quý Khách!

Xem thêm

Liên hệ:

097 122 ****

Vị trí bản đồ

1,71 tỷ/tháng

17.800 m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê kho xưởng, nhà máy 17800m2 KCN Đồng Văn 4, Huyện Kim Bảng, Hà Nam. LH: 0971227655 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.