Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê kho xưởng siêu đẹp Vân Côn Hoài Đức

Ngày đăng: 22/09/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cho thuê kho xưởng siêu đẹp tại Vân Côn Hoài Đức. Diện tích linh hoạt: 2.300m2 | đường xe công container ra tận xưởng! Thông tin chi tiết: Diện tích: 2.300m2. Trạm điện 1000kVA đáp ứng tốt nhu cầu sản xuất. Hạ tầng hoàn thiện: Đường nội bộ rộng Xe container ra/vào dễ dàng. Điện nước đầy đủ Vào là hoạt động ngay. Phù hợp cho: Nhà máy sản xuất sơn, nhựa, cơ khí. Kho bãi trung tâm logistics kho vận chuyển. Giá thuê: Từ 65.000 VNĐ/m/tháng (chưa VAT). Vị trí cực đẹp cách trung tâm Hà Nội chỉ 20 phút.

Xem thêm

Liên hệ:

098 607 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 33m

Vị trí bản đồ

149,5 triệu/tháng

2.300 m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê kho xưởng siêu đẹp Vân Côn Hoài Đức - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.