Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê kho xưởng 1500m2 Km13 Đại Lộ Thăng Long, Song Phương, Hoài Đức, Hà Nội. Lh 0932871168

Ngày đăng: 10/06/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cho thuê kho xưởng KM13 Đại Lộ Thăng Long, Song Phương, Huyện Hoài Đức, Hà Nội. - Diện tích: 1500m2; - Vách cao 6m, đỉnh mái 9m. - Thẩm duyệt phương án pccc, điện 3pha. - Đường vào rộng xe cont lùi vào trong xưởng. - Cho thuê làm kho hạn chế mặt hàng cháy nổ, sản xuất nhẹ. - Giá thuê: 70.000 vnd/m2/tháng (chưa bao gồm vat). - Ký HĐ 3 - 10 năm, - Đặt cọc 1 tháng, thanh toán 6 tháng/lần. Quý Khách quan tâm liên hệ Mr Dần: 0932871168 để được hỗ trợ tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

093 287 ****

Vị trí bản đồ

105 triệu/tháng

1.500 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Đại lộ Thăng Long, X. Song Phương, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
(D

(Phạm Văn Dần)

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê kho xưởng 1500m2 Km13 Đại Lộ Thăng Long, Song Phương, Hoài Đức, Hà Nội. Lh 0932871168 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.