Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê kho xưởng tại Lai Xá - Giá chỉ 80.000đ/m2 - vị trí đắc địa, phù hợp mọi ngành nghề

Ngày đăng: 31/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bạn đang tìm kiếm một kho xưởng rộng rãi, tiện lợi, giá tốt ngay gần trung tâm Hà Nội?
Chúng tôi có kho xưởng cho thuê tại Lai Xá, Hoài Đức với giá chỉ 80.000đ/m2, phù hợp cho mọi ngành nghề từ lưu kho, sản xuất đến phân phối hàng hóa.

Lợi thế vượt trội.

Vị trí đắc địa: Chỉ 3 phút vào phố, kết nối nhanh với đường 32, Vành đai 3, Đại lộ Thăng Long.
Diện tích linh hoạt: 280m, 320m2, 500m, 1000m, 1500m, phù hợp theo nhu cầu.
Hạ tầng đồng bộ: Điện 3 pha, nước sạch, hệ thống chiếu sáng đầy đủ.
An ninh đảm bảo: Bảo vệ 24/7, đường nội bộ rộng, xe container ra vào thoải mái.
Giá cực tốt: Chỉ 80.000đ/m2/tháng, hỗ trợ thuê lâu dài, ổn định giá.

Phù hợp cho.

Doanh nghiệp cần kho lưu trữ hàng hóa, phân phối.
Cơ sở sản xuất, chế biến, gia công.
Xưởng sửa chữa, lắp ráp máy móc.

Liên hệ ngay để xem kho và nhận ưu đãi thuê hấp dẫn!
Hotline/Zalo: 0983325500.
Địa chỉ kho: Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội.

Nhanh tay thuê ngay vị trí đẹp số lượng có hạn!

Xem thêm

Liên hệ:

098 332 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m

Vị trí bản đồ

25,6 triệu/tháng

320 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Newtatco Lai Xá, X. Kim Chung, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
CL

C Lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê kho xưởng tại Lai Xá - Giá chỉ 80.000đ/m2 - vị trí đắc địa, phù hợp mọi ngành nghề - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.