Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê kho xưởng tại - Xã Phú Thị - Gia Lâm, diện tích 900m2

Ngày đăng: 30/03/2026

4.2
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cho thuê kho xưởng tại Gia Lâm. - Xã Phú Thị - Gia Lâm. - Diện tích 900m2, cao 7m. - Đường xe 15T vào tận nơi, gần QL17. - Điện 3 pha đầy đủ. - An ninh vòng ngoài 24/7. - Điện 3 pha. - Nước giếng khoan, có hệ thống lọc(có thể đăng ký nước sạch). - Phù hợp làm kho và sản xuất. - Giá 62.000đ/m2 LH: 0969552888 Hãy liên hệ để được tư vấn tốt nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

096 955 ****

Vị trí bản đồ

55,8 triệu/tháng

900 m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê kho xưởng tại - Xã Phú Thị - Gia Lâm, diện tích 900m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.