Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê nhà xưởng cao tầng 23.281 m2 CCN Tiến Hưng, Bình Phước

Ngày đăng: 11/06/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cho thuê nhà xưởng cao tầng 23.281 m2 CCN Tiến Hưng, Bình Phước. Vị trí: Cụm Công Nghiệp Tiến Hưng, Thị xã Đồng Xoài, Bình Phước. Tổng diện tích đất: 41.637 m². Tổng diện tích xây dựng: 23.281 m², bao gồm: Nhà xưởng chính: 17.556 m² (2 tầng, mỗi tầng 8.878 m²). Sàn lửng trong xưởng: 4.633 m². Văn phòng điều hành: 1.092 m². Giá cho thuê: 72.324đ/m²/tháng (có thương lượng). Ưu điểm nổi bật: Nhà xưởng xây dựng hiện đại, kết cấu kiên cố. Thiết kế cao tầng tối ưu hóa công năng sử dụng. Phù hợp nhiều ngành nghề sản xuất và logistics. Giao thông kết nối thuận tiện các tuyến đường lớn. Có thể bàn giao và sử dụng ngay. Liên hệ: 0931769444 www.nhaxuongmiennam.vn

Xem thêm

Liên hệ:

093 176 ****

Vị trí bản đồ

1,68 tỷ/tháng

23.281 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
P. Tân Xuân, Tp. Đồng Xoài, T. Bình Phước
MT

Mr Tài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê nhà xưởng cao tầng 23.281 m2 CCN Tiến Hưng, Bình Phước - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.