Tin đăng đã hết hạn.

Kho xưởng cho thuê KCN Chơn Thành, KCN Minh Hưng, Bình Phước. DT 5000m2 10000m2 550000m2. Giá tốt

Ngày đăng: 18/06/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CHO THUÊ XƯỞNG 6.216M MINH HƯNG Vị trí: Gần KCN Minh Hưng III, thuận tiện vận chuyển hàng hóa. Gồm 2 phân xưởng, 1 VP 200m², bể xử lý nước thải riêng 416m². Hệ thống điện 3 pha ổn định, mái cao thông thoáng. Giá thuê: 71.000đ/m² (~442 triệu/tháng). CHO THUÊ XƯỞNG 20.000M MINH HƯNG, CHƠN THÀNH Vị trí: Trong khuôn viên 80.000m² phù hợp đầu tư mở rộng. Nhà xưởng xây mới, mái cao, thoáng, nhiều cửa xuất nhập. Trạm điện 2.000kVA, đường xe container rộng 16m. Giá thuê: 72.500đ/m² (~1.45 tỷ/tháng). CHO THUÊ XƯỞNG 30.000M MINH THẠNH, CHƠN THÀNH Vị trí: Gần QL13, cụm công nghiệp Minh Thạnh. Xưởng lớn, có văn phòng, nhà ăn, ký túc xá cho công nhân. PCCC tiêu chuẩn, điện 3 pha, nước máy. Giá thuê: 70.000đ/m² (~2.1 tỷ/tháng). CHO THUÊ XƯỞNG 5.000M KCN CHƠN THÀNH Vị trí: Trong KCN Chơn Thành, gần QL14, DT753. Nhà xưởng sạch, có sân bãi, VP đi kèm. Giá thuê: 53.000 70.000đ/m²/tháng, có thương lượng. CHO THUÊ XƯỞNG 10.000M2 đến 55.000M2 KCN CHƠN THÀNH Vị trí: Gần đường cao tốc, khu dân cư công nhân sẵn có. Diện tích linh hoạt: 20.000 / 35.000 / 55.000m². Hạ tầng điện nước, PCCC tự động, đường nội bộ lớn. Giá thuê: từ 2.4 USD/m² (~576 triệu/tháng). * Hotline/Zalo: 0975112233Mr. Tuấn).

Xem thêm

Liên hệ:

097 511 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

620 triệu/tháng

10.000 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
P. Thành Tâm, Tx. Chơn Thành, T. Bình Phước
PT

Phan Anh Tuan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Kho xưởng cho thuê KCN Chơn Thành, KCN Minh Hưng, Bình Phước. DT 5000m2 10000m2 550000m2. Giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.