Tin đăng đã hết hạn.

KCN Tân Kim mở rộng cho thuê kho chứa hàng xưởng sản xuất diện tích 640m2 Quốc lộ 50

Ngày đăng: 14/09/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

KCN Tân Kim mở rộng cho thuê kho chứa hàng, xưởng sản xuất. - Vị trí đắc địa: Mặt tiền Quốc Lộ 50, Cần Giuộc, Long An, giáp ranh Bình Chánh, TP. HCM. - Diện tích đa dạng: 640m², 2000m². - Giá thuê hấp dẫn: Từ 85.000đ/m²/tháng (tùy diện tích, vị trí và hình thức thuê). Mục đích thuê phù hợp mọi nhu cầu: - Kho chứa hàng, dịch vụ logistics, xưởng sản xuất. - Thuê kho chứa hóa chất hợp pháp. Hạ tầng và tiện ích hoàn thiện: Xe container tải trọng 40 feet, giao thông thuận tiện, kết nối vành đai 3, QL1A, QL50. PCCC nghiệm thu tự động. Hạ tầng đồng bộ: Điện, đường, đèn, trạm chuẩn khu công nghiệp. Khuôn viên thoáng đãng, sạch đẹp, an ninh vành đai. Kho xây mới, rộng rãi, thoáng mát! Liên hệ ngay để nhận tư vấn và xem kho. SĐT: 0909838630

Xem thêm

Liên hệ:

090 983 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Xây mới

Vị trí bản đồ

54,4 triệu/tháng

640 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 50, Tt. Cần Giuộc, H. Cần Giuộc, T. Long An
KA

Kho Xưởng Long An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết KCN Tân Kim mở rộng cho thuê kho chứa hàng xưởng sản xuất diện tích 640m2 Quốc lộ 50 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.