Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê kho xưởng 13.000m² KCN Long Hậu, có PCCC tự động, trạm điện, giá chỉ 112.402 đ/m²/tháng

Ngày đăng: 28/08/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cho thuê kho xưởng KCN, Long An. + Tổng khuôn viên: 30.000m2 (khuôn viên sử dụng miễn phí). + Diện tích kho xưởng: 13.000m2. + Diện tích văn phòng: 300m2. + Vị trí: KCN Long Hậu, Long An. + Trạm điện hạ thế: Có sẵn, đáp ứng nhu cầu sản xuất. + Hệ thống PCCC: PCCC tự động an toàn, tiêu chuẩn KCN. + Chiều cao kho: 13 mét, thoáng rộng, kết cấu tiền chế vững chắc. + Nhiều cửa xuất nhập, có đốc công thuận tiện bốc dỡ hàng hóa. + Phù hợp: Làm kho trung chuyển, nhà máy sản xuất, logistics... + Gía thuê: Từ 112.402đ/m² đến 164.682đ/m². * Ngoài ra, trong khu vực này Khoxuongphongthai.com còn một số kho xưởng khác có diện tích tương tự như: 10.000m², 12.000m², 15.000m²... Quý khách vui lòng gọi điện hoặc nhắn tin/Zalo Mr. Khoa 0938462668 để được tư vấn cụ thể và xem kho trực tiếp. Đồng hành cùng sự phát triển bền vững nơi khởi đầu cho những thành công vượt trội!

Xem thêm

Liên hệ:

093 846 ****

Vị trí bản đồ

1,46 tỷ/tháng

13.000 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Khu dân cư Long Hậu, H. Cần Giuộc, T. Long An
NK

Nguyễn Tấn Khoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê kho xưởng 13.000m² KCN Long Hậu, có PCCC tự động, trạm điện, giá chỉ 112.402 đ/m²/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.