Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê nhà xưởng 10.000m2 mặt tiền Quốc Lộ 50, Long An, chỉ 55k/m2, tiếp nhận nhiều ngành nghề

Ngày đăng: 31/07/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cho thuê nhà xưởng 10.000m2 mặt tiền Quốc Lộ 50, Long An, giá chỉ 55k/m2, tiếp nhận nhiều ngành nghề. Vị trí đắc địa giao thương thuận lợi: - Nằm ngay mặt tiền Quốc lộ 50, thuộc huyện Cần Đước, Long An. - Cách cảng Cát Lái chỉ 50km. - Cách Trung tâm TP. HCM khoảng 30km. - Khu vực đông lao động phổ thông, dễ dàng tuyển công nhân sản xuất. Quy mô và hạ tầng: - Tổng diện tích đất: 10.000m². - Diện tích nhà xưởng: 6.000m² kết cấu vững chắc, cao thoáng. - Văn phòng điều hành: 200m² tiện nghi. - Chiều cao xưởng: Vách tường 10m đỉnh mái 14m. - Bình điện công suất lớn: 1.000kVA, đáp ứng sản xuất quy mô lớn. - Pháp lý hoàn chỉnh, đã hoàn công. Ưu điểm vượt trội: - Giá thuê cực tốt: Chỉ 55.000đ/m²/tháng. - Tiếp nhận đa dạng ngành nghề: May mặc, giày da, bao bì, cơ khí, kho bãi, - Thích hợp đầu tư dài hạn hoặc mở rộng nhà máy sản xuất. Liên hệ ngay để xem xưởng và thương lượng trực tiếp với chính chủ! Cơ hội đầu tư tiết kiệm chi phí pháp lý rõ ràng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 124 ****

Vị trí bản đồ

330 triệu/tháng

6.000 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 50, X. Mỹ Lệ, H. Cần Đước, T. Long An
P

Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê nhà xưởng 10.000m2 mặt tiền Quốc Lộ 50, Long An, chỉ 55k/m2, tiếp nhận nhiều ngành nghề - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.