Kho xưởng 5.000 m² trong khu công nghiệp Cần Thơ, có PCCC tự động, điện 3 pha, có nhiều cửa DOCK

Ngày đăng: 22/05/2026

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cho thuê kho xưởng 5.000 m² trong khu công nghiệp Cần Thơ, TP. Cần Thơ, có PCCC tự động, trạm điện 3 pha, có nhiều cửa DOCK. Chủ gửi! Thông tin chi tiết: - Pháp lý đất: SKK 100% (sản xuất kinh doanh). - Công năng phù hợp: Kho hàng, kho RACK kệ cao tầng, kho Fulfillment, logistics. - Đặc điểm: Khu vực dễ tuyển công nhân, là trung tâm kết nối các tuyến đường đi các tỉnh miền Tây, gần tuyến cao tốc. - Công trình gồm có: Sân bãi trước đậu Container, nhà kho trống suốt, mặt sàn xoa bóng, 11 cửa DOCK có mái che Canopy, văn phòng làm việc, toilet. - Diện tích kho xây dựng 5.000 m²: Ngang 55m x dài 90m x cao (cột biên 11,5m đỉnh mái 16m). - Trang bị có sẵn hệ thống PCCC tự động, trạm biến áp điện 3 pha, DOCK Container. - Đường không giới hạn tải trọng cho phép xe Container 40ft hoạt động 24/7. - Đơn giá: 75.000đ / m² kho / tháng (chưa bao gồm VAT). - Hợp đồng 5 năm, khi thuê trao đổi trực tiếp. Liên hệ/ zalo: 0939944551 - Mr. Nguyễn Tiến Thanh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 994 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 55m

Vị trí bản đồ

375 triệu/tháng

5.000 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
P. Tân Phú, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
0

0939944551

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Kho xưởng 5.000 m² trong khu công nghiệp Cần Thơ, có PCCC tự động, điện 3 pha, có nhiều cửa DOCK - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.