Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê kho 2.600m² KCN Tân Tạo, Bình Tân, PCCC đầy đủ, container 24/7 giá 117.000đ/m²-125.750đ/m2

Ngày đăng: 24/09/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cho thuê kho xưởng KCN, Bình Tân. + Diện tích khuôn viên: 4.200m2. + Diện tích kho xưởng: 2.600m2. + Diện tích văn phòng: 200m2. + Vị trí: KCN Tân Tạo, Bình Tân. + Giao thông thuận tiện: Đường lớn, container ra vào 24/24, thuận lợi cho vận chuyển và logistics. + Chiều cao kho: 10m, thoáng mát, phù hợp sản xuất hoặc chứa hàng. + PCCC: Trang bị hệ thống phòng cháy chữa cháy đầy đủ, an toàn. + Điện: Có sẵn bình điện hạ thế, đáp ứng nhu cầu sản xuất. + Pháp lý: Giấy tờ rõ ràng, cho thuê chính chủ, hợp đồng linh hoạt dài hạn. + Gía thuê: 117.000đ/m2 - 125.750đ/m2/tháng. * Ngoài ra, trong khu vực này Khoxuongphongthai.com còn một số kho xưởng khác có diện tích tương tự như: 2.000m², 3.000m², 5.000m²... Quý khách vui lòng gọi điện hoặc nhắn tin/Zalo Mr. Khoa 0938462668 để được tư vấn cụ thể và xem kho trực tiếp. Chạm đến sự an tâm đồng hành cùng thành công của doanh nghiệp bạn! Chúng tôi xin cảm ơn và mong có cơ hội đồng hành cùng quý khách!

Xem thêm

Liên hệ:

093 846 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

304,2 triệu/tháng

2.600 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
P. Tân Tạo A, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
NK

Nguyễn Tấn Khoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê kho 2.600m² KCN Tân Tạo, Bình Tân, PCCC đầy đủ, container 24/7 giá 117.000đ/m²-125.750đ/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.