Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê kho, nhà xưởng 8500m2, 10.000m2, 16.000m2,... KV rộng rãi, khu công nghiệp Bến Lức Long An

Ngày đăng: 28/03/2025

4.2
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cho thuê kho, nhà xưởng trong khu công nghiệp Bến Lức Long An.

* Diện tích: 8500m2, 10.000m2, 16.000m2... Cho thuê DT theo nhu cầu khách hàng.

* Trang bị đầy đủ hệ thống pccc tự động, trạm cấp điện, nước máy, hệ thống thang tải hàng.

* Khuôn viên sân bãi an ninh, hạ tầng kĩ thuật hoàn chỉnh, khách hàng có thể vận hành ngay.

* Giao thông thuận lợi đường bộ, đường sông chỉ mất 20km đến cảng Bourbon, gần cao tốc TP HCM Trung Lương, cao tốc Bến Lức Long Thành.

* Tiếp nhận đa ngành nghề, giá cho thuê 83.000đ/m2.

Xem thêm

Liên hệ:

089 663 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

705,5 triệu/tháng

8.500 m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê kho, nhà xưởng 8500m2, 10.000m2, 16.000m2,... KV rộng rãi, khu công nghiệp Bến Lức Long An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.