Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê nhà xưởng 6000m2 tại Chánh Phú Hòa Bến Cát Bình Dương. LH 0798268268 anh Giáp

Ngày đăng: 19/09/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cho thuê nhà xưởng tại Bến Cát Bình Dương GC. Tổng DT đất: 12.000m2. DT xưởng: 6000m2. Diện tích văn phòng 2 tầng: 700m2 (bao gồm căng tin tiện lợi). PCCC Tự động nghiệm thu - trạm điện 750kva. Giấy tờ pháp lý đầy đủ hoàn công. Đường xe container chạy thoải mái ra vào 24/24. Phù hợp gia công sản xuất đa dạng ngành nghề. Dự kiến bàn giao xưởng tháng 10/2025. Giá thuê xưởng: 89.001,8 đ/m²/tháng. Giá thuê văn phòng: 117.796,5 đ/m²/tháng. Đặt cọc 6 tháng hợp đồng 5 năm trở lên. LH 0798268268

Xem thêm

Liên hệ:

079 826 ****

Vị trí bản đồ

534 triệu/tháng

6.000 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
P. Chánh Phú Hòa, Tx. Bến Cát, T. Bình Dương
G

Giáp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê nhà xưởng 6000m2 tại Chánh Phú Hòa Bến Cát Bình Dương. LH 0798268268 anh Giáp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.