Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê xưởng mới xây tổng DT 3500m2. PCCC tự động, giá 65.367,5 đ/m² Bàu Bàng, Bình Dương, HCM

Ngày đăng: 19/09/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cho thuê xưởng tổng diện tích đất 3500m2, nhà xưởng 2700m2. Đầy đủ giấy phép (GC). Bàu Bàng, Bình Dương (HCM). Tổng khuôn viên đất 3500m2. Nhà xưởng 2700m2. PCCC tự động, nghiệm thu. Hồ sơ pháp lý hoàn công trên sổ. Trạm điện 630kva. Mặt tiền đường nhựa xe công. Văn phòng xây theo yêu cầu 24/24. Khuôn viên riêng, có cổng bảo vệ. Tiếp nhận: In ấn, giầy da, bao bì, sô fa, cơ khí cnc, ngũ kim, hạt nhựa, gỗ công nghiệp... Hd 5 năm, cọc 6 tháng. Xưởng đã hoàn thiện, bàn giao ngay. Giá thuê: 65.367,5 đ/m²/tháng nhà xưởng, có thương lượng. Liên hệ: 0966238255

Xem thêm

Liên hệ:

096 623 ****

Vị trí bản đồ

228,8 triệu/tháng

3.500 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
X. Long Nguyên, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương
PK

Phạm KÝ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê xưởng mới xây tổng DT 3500m2. PCCC tự động, giá 65.367,5 đ/m² Bàu Bàng, Bình Dương, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.