Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê nhà xưởng đang xây dựng diện tích 55.000 m2 CCN Tân Mỹ, Bình Dương

Ngày đăng: 19/03/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cho thuê nhà xưởng đang xây dựng diện tích 55.000 m2 CCN Tân Mỹ, Bình Dương.
Vị trí: Cụm nhà xưởng tại Tân Mỹ, Bắc Tân Uyên, Bình Dương.
Tổng diện tích khuôn viên: 84.696m.
Diện tích nhà xưởng: 55.000m2, bao gồm:
9 xưởng diện tích 5.160m2 (40m x 129m).
1 xưởng diện tích 6.500m2 (65m x 100m).
Diện tích văn phòng: 240m2 x 4 tầng.
Hạ tầng & tiện ích:
Hệ thống PCCC tự động, đảm bảo an toàn.
Trạm điện công suất 3.000kVA (2 trạm riêng biệt).
Phù hợp gia công, sản xuất đa ngành nghề.
Giá thuê hấp dẫn:
Nhà xưởng: 81.056đ/m.
Văn phòng: 113.985đ/m.
Liên hệ ngay: 0931 769 444.
Website: Nhaxuongmiennam. Vn.

Xem thêm

Liên hệ:

093 176 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 40m

Vị trí bản đồ

4,46 tỷ/tháng

55.000 m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê nhà xưởng đang xây dựng diện tích 55.000 m2 CCN Tân Mỹ, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.