Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà văn phòng Lộc Vượng mặt tiền siêu rộng 16m, diện tích 470m², giá chỉ 40 tỷ

Ngày đăng: 05/06/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bạn đang tìm kiếm một không gian văn phòng đẳng cấp, vị trí đắc địa tại phường Lộc Vượng? Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu tòa nhà văn phòng mặt tiền đường lớn với những ưu điểm vượt trội!
Diện tích sử dụng lên đến 470m², mặt tiền rộng 16m, tòa nhà này không chỉ mang lại không gian làm việc thoải mái, chuyên nghiệp mà còn là điểm nhấn kiến trúc độc đáo, thu hút mọi ánh nhìn. Với diện tích rộng rãi và thiết kế thông minh, tòa nhà dễ dàng đáp ứng mọi nhu cầu sử dụng của doanh nghiệp, từ văn phòng làm việc, khu vực tiếp khách đến các phòng họp hiện đại.
Giá bán chỉ 40 tỷ đồng (có thương lượng), đây là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai muốn sở hữu bất động sản giá trị tại vị trí trung tâm. Hãy nhanh tay liên hệ hotline 0372.662.568 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu ngay tòa nhà văn phòng lý tưởng này!
Xem thêm

Liên hệ:

037 266 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Chiều sâu 29,38m
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định

Vị trí bản đồ

40 tỷ

470 m²
85,11 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà văn phòng Lộc Vượng mặt tiền siêu rộng 16m, diện tích 470m², giá chỉ 40 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.