Tin đăng đã hết hạn.

Bán trang trại gà đá siêu đẹp, sổ sách rõ ràng, giá siêu hot tại mặt tiền HL22, xã Thành Thới A, huyện Mỏ Cày Nam

Ngày đăng: 09/05/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Bán trang trại gà đá siêu đẹp, sổ sách rõ ràng, giá siêu hot tại mặt tiền HL22, xã Thành Thới A, huyện Mỏ Cày Nam, tỉnh Bến Tre.

Diện tích đất CLN rộng rãi 3452m2, đất vuông vức siêu đẹp.

Pháp lý minh bạch Sổ hồng riêng, sang tên nhanh gọn.

Trang trại được thiết kế tối ưu cho việc nuôi gà đá, với khuôn viên sân vườn thông thoáng, chuồng trại xây dựng kiên cố, đầy đủ mái che, hàng rào bảo vệ chắc chắn.

Vị trí đắc địa Đường ô tô vào tận nơi, cách Quốc Lộ 60 chỉ 500m, cầu Cổ Chiên 1.5km, khu vực đông dân cư, an ninh, dân trí cao, thuận tiện vận chuyển, giao dịch mua bán gà, hoặc cải tạo thành homestay nghỉ dưỡng.

Giá chỉ 8.5 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí).

Liên hệ ngay 0943595539 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu cơ hội đầu tư có 1-0-2 này!
Xem thêm

Liên hệ:

094 359 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Dân trí cao

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

3.452 m²
2,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Trang Trại
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Thành Thới A, H. Mỏ Cày Nam, T. Bến Tre
MT

Mua Bán Nhà Đất Bến Tre

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán trang trại gà đá siêu đẹp, sổ sách rõ ràng, giá siêu hot tại mặt tiền HL22, xã Thành Thới A, huyện Mỏ Cày Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.