Tin đăng đã hết hạn.

Building Cầu Giấy lô góc 8 tầng thang máy, kinh doanh đỉnh - Giá sập sàn!

Ngày đăng: 27/05/2025

6.3
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Siêu phẩm building mặt phố Cầu Giấy, vị trí lô góc đắc địa, có 1-0-2!
Diện tích 70m2, xây 8 tầng có thang máy nhập khẩu xịn xò, mặt tiền 4.8m siêu thoáng.
Thiết kế thông sàn, có hầm để xe rộng rãi, giấy phép xây dựng và phòng cháy chữa cháy đầy đủ, trang thiết bị hiện đại.
Vị trí VIP ngay gần Trần Duy Hưng, Nguyễn Chánh, Tú Mỡ, Trung Kính, hàng xóm toàn chung cư cao cấp Tân Hoàng Minh, Vimeco.
Khu vực tập trung cơ quan đầu não, sở ban ngành, văn phòng, giao thông siêu thuận tiện.
Đường rộng ô tô dừng đỗ thoải mái, vỉa hè rộng không vướng cầu vượt, ô tô quay đầu cũng tiện.
Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh gọn.
Giá chỉ 51 tỷ. Liên hệ ngay Mrs Mai 0915000877 để gặp chủ nhà chốt deal ngay!
Xem thêm

Liên hệ:

091 500 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,8m
Chiều sâu 14,58m
Mức độ giao dịch Trong năm
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Có hè rộng, Xây mới

Vị trí bản đồ

51 tỷ

70 m²
728,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Tòa nhà văn phòng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
8
Địa chỉ
Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
M✅

MUA BÁN NHÀ ĐẤT CẦU GIẤY ✅

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Building Cầu Giấy lô góc 8 tầng thang máy, kinh doanh đỉnh - Giá sập sàn! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.