Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà văn phòng siêu vip phố Nguyễn Thị Định, 65m2

Ngày đăng: 22/10/2024

6.6
Khá
Bán tòa nhà văn phòng siêu vip phố Nguyễn Thị Định, 65m2
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Bán tòa nhà văn phòng siêu vip phố Nguyễn Thị Định, 65m2, 6 tầng mới, mặt tiền 5m, thang máy, giá 32 tỷ
Vị trí ngõ rộng thênh thang 3 ô tô tránh, thông 2 tuyến phố sầm uất.
Thiết kế 6 tầng thông sàn, thang máy.
* Tầng 1: Làm cửa hàng kinh doanh, Gara oto.
* Tầng 2, 3, 4: Thông sàn.
* Tầng 5: 2 phòng ngủ studio.
* Tầng 6: Phòng thờ, sân phơi.
Khu vực kinh doanh sầm uất phố Nguyễn Thị Định, Trung Hòa, nhu cầu thuê lớn khách Hàn Quốc, Trung Quốc.
Khai thác: Dòng tiền cho thuê làm văn phòng quá đỉnh hoặc đầu tư tích lũy tài sản.
Sổ đỏ cất két, sẵn sàng giao dịch.
Liên hệ Mr Bằng (Call/Zalo 0936680669) để được tư vấn xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

093 668 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 13m
Số ban công 5

Vị trí bản đồ

32 tỷ

5 WC
65 m²
492,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Tòa nhà văn phòng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
6
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Định, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NB

Nguyen Huu Bang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà văn phòng siêu vip phố Nguyễn Thị Định, 65m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.