Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền Phạm Văn Đồng, quận Bình Thạnh 4200m2

Ngày đăng: 27/05/2025

6.1
Trung bình
Bán đất mặt tiền Phạm Văn Đồng, quận Bình Thạnh 4200m2
Bán đất mặt tiền Phạm Văn Đồng, quận Bình Thạnh 4200m2
Hình ảnh 1/2
Bán đất mặt tiền Phạm Văn Đồng, quận Bình Thạnh 4200m2
Bán đất mặt tiền Phạm Văn Đồng, quận Bình Thạnh 4200m2
Mô tả tin đăng

Bán đất mặt tiền Phạm Văn Đồng, quận Bình Thạnh 4200m2

Diện tích đất sử dụng 4.200m2

Diện tích công nhận trên sổ 2.650m2

Ngang khủng 84m x dài 50m

Giá bán chỉ 290 tỷ còn bớt

Liên hệ em đặt lịch tham quan lô đất và gặp chủ thương thảo.

Sđt: 0989.575.680

Xem thêm

Liên hệ:

098 957 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 50m
Chiều sâu 84m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

290 tỷ

4.200 m²
69,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Tòa nhà văn phòng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Đ. Phạm Văn Đồng, P. 13, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền Phạm Văn Đồng, quận Bình Thạnh 4200m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.