Tin đăng đã hết hạn.

Shophouse tại Yên Phong Gateway còn lại một vài vị trí đẹp nhất

Ngày đăng: 30/10/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Shophouse Yên Phong Gateway trung tâm mới của kinh tế Bắc Ninh. Vị trí vàng: Nằm ngay mặt tiền QL18 cửa ngõ khu công nghiệp Yên Phong, liền kề Samsung và hàng chục nghìn chuyên gia Hàn Quốc sinh sống, làm việc. Sở hữu 2 trong 1: Vừa kinh doanh vừa an cư đẳng cấp, dòng sản phẩm shophouse thương mại hiếm hoi trong khu vực đang bùng nổ hạ tầng. Lý do nên đầu tư ngay: Khu vực tăng trưởng mạnh, dân cư & chuyên gia tập trung đông. Tiềm năng khai thác cho thuê cực lớn: Mở cửa hàng, café, nhà hàng, văn phòng đại diện... Pháp lý minh bạch sổ đỏ lâu dài. Thanh toán linh hoạt, hỗ trợ vay ngân hàng ưu đãi. Hạ tầng đồng bộ, tiện ích nội khu hiện đại: Công viên, trường học, khu thể thao, TTTM... Diện tích: 86m2. Giá chỉ từ: 5x triệu/m2 (liên hệ để nhận bảng giá & ưu đãi chi tiết). Liên hệ ngay: 0762399751 Đặt chỗ sớm để chọn vị trí đẹp sinh lời bền vững cùng Yên Phong Gateway tâm điểm phồn hoa mới của bắc ninh.

Xem thêm

Liên hệ:

076 239 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,1 tỷ

86 m²
59,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Viglacera Yên Phong, H. Yên Phong, T. Bắc Ninh
LT

Lương Trung Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Shophouse tại Yên Phong Gateway còn lại một vài vị trí đẹp nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.