Tin đăng đã hết hạn.

Bán shophouse Yên Phong Gateway - cạnh dự án Sun Bắc Ninh, sổ đỏ từng căn, tiềm năng tăng giá cao

Ngày đăng: 18/10/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Thủ phủ thương mại trung tâm phồn hoa của KCN Bắc Ninh. Vị trí kim cương tâm điểm kết nối của khu công nghiệp lớn nhất Miền Bắc: Ngay trung tâm KCN Yên Phong 1 2 2C (quy mô 800ha), liền kề Đại đô thị Sun Bắc Ninh chỉ 900m, trục đường giao thương sầm uất, hạ tầng hoàn thiện kinh doanh được ngay khi nhận nhà! Tổ hợp Shophouse 57 tầng thiết kế hiện đại, diện tích đất 85m², tổng sàn 338442m², khai thác đa năng: Ở sang Cho thuê Mở nhà hàng, showroom, spa, văn phòng. Dòng tiền ổn định nhờ lượng khách thuê sẵn có tại khu dân cư 30 tòa chung cư hơn 20.000 cư dân. Tiềm năng tăng giá mạnh mẽ: Cạnh Đại đô thị Sun Bắc Ninh trung tâm mới của thành phố. Hạ tầng hoàn thiện đồng bộ, kết nối cao tốc Hà Nội Bắc Giang Nội Bài. Sản phẩm khan hiếm, shophouse duy nhất nằm trong lõi KCN. Tiến độ thi công: Đã cất nóc đang hoàn thiện bàn giao quý iv/2025. Pháp lý chuẩn chỉnh: Sổ đỏ lâu dài từng căn tài sản sở hữu vĩnh viễn! Chính sách ưu đãi hấp dẫn: Hỗ trợ vay lên tới 50% giá trị HĐMB, Ân hạn gốc, lãi 0% trong 12 tháng, Chiết khấu tới 5% cho khách thanh toán sớm. Shophouse Yên Phong Gateway Nơi dòng tiền đổ về, nơi nhà đầu tư thông thái xuống tiền đón sóng tăng trưởng! Vị trí: Trung tâm KCN Yên Phong Bắc Ninh. Liên hệ: 0988176366 Mr Hướng Chuyên nhà đất khu vực Bắc Ninh.

Xem thêm

Liên hệ:

098 817 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

6,86 tỷ

85 m²
80,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Viglacera Yên Phong, H. Yên Phong, T. Bắc Ninh
NH

Nguyễn Văn Hướng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán shophouse Yên Phong Gateway - cạnh dự án Sun Bắc Ninh, sổ đỏ từng căn, tiềm năng tăng giá cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.