Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn xẻ khe mặt phố đại lộ Hùng Vương Ecopark Vinh

Ngày đăng: 25/02/2026

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn xẻ khe mặt phố đại lộ Hùng Vương Ecopark Vinh. Hướng Tây Bắc. Diện tích 144m2 (diện tích lớn nhất). Mặt tiền kinh doanh lên đến 8m. Kinh doanh 3 mặt thoáng, đg trc nhà 40m. Sau nhà là khu công viên thể thao, bể bơi, bể sục jacuzzi. Đi 3 bước chân ra Hồ thiên nga - trái tim của dự án, cạnh phố đi bộ kinh doanh sầm uất. Đối diện là làng Châu Âu, khu dân cư đẳng cấp nhất Vinh. Xây dựng 4 tầng hoàn thiện full mặt ngoài. Phù hợp hộ kinh doanh nhà hàng, cf, spa, văn phòng công ty. Giá chỉ 11 tỷ. Mọi thông tin chi tiết liên hệ: 0946932241 Trân trọng!

Xem thêm

Liên hệ:

094 693 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

11 tỷ

144 m²
76,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Eco Central Park, X. Hưng Hòa, Tp. Vinh, T. Nghệ An
AM

A Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn xẻ khe mặt phố đại lộ Hùng Vương Ecopark Vinh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.