Tin đăng đã hết hạn.

Bán shophouse tại The Fullton, 22,2 tỷ, 160m2, Xã Tân Quang, Huyện Văn Lâm, Hưng Yên

Ngày đăng: 08/04/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán shophouse tại The Fullton, với diện tích 160m2, giá 22,2 tỷ VND. Đây là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh lý tưởng. Shophouse này có thiết kế hoàn thiện mặt ngoài và bên trong để thô, thích hợp cho việc kinh doanh đa dạng. - Diện tích: 160m2 - Giá: 22,2 tỷ VND - Hướng cửa chính: Tây Bắc - Hướng ban công: Tây Bắc - Chiều ngang mặt tiền: 7,7m - Đỗ được xe trước cửa, thuận tiện kinh doanh Điểm nổi bật: - Phong thủy tốt với hướng cửa chính và ban công đều hướng Tây Bắc, mang lại tài lộc cho chủ sở hữu. - Mặt tiền rộng 7,7m, rất phù hợp cho các hoạt động kinh doanh và thương mại. - Đường vào rộng rãi, có thể đậu xe ô tô thuận tiện. Gần trường học, gần chung cư thuận tiện kinh doanh Liên hệ tư vấn và xem nhà thực tế: Trần Mạnh 0986102990

Xem thêm

Liên hệ:

098 610 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,7m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

22,2 tỷ

160 m²
138,75 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán shophouse tại The Fullton, 22,2 tỷ, 160m2, Xã Tân Quang, Huyện Văn Lâm, Hưng Yên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.