Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh Shophouse xẻ khe 128m2 VTD - vị trí vàng kinh doanh tốt tại vinhomes oceanpark3

Ngày đăng: 08/04/2026

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh căn shophouse VTD8 nằm trên trục đường Vịnh Thiên Đường rộng 20m, vị trí đẹp trong khu đô thị Vinhomes Ocean Park 3 khu đô thị du lịch, nghỉ dưỡng và vui chơi lớn phía Đông Hà Nội. Thông tin chi tiết Diện tích đất: 128m² Diện tích xây dựng: 379.4m² 5 tầng Mặt đường: 20m Hướng: Đông Nam Bàn giao: Nhà xây thô hoàn thiện mặt ngoài Vị trí cực kỳ tiềm năng Gần VinWonders Water Park khu vui chơi giải trí lớn nhất khu đô thị Cách phố đi bộ The Venice chỉ vài bước Kết nối nhanh tới Đại lộ Bốn Mùa rộng 51m Gần khu căn hộ và khu dân cư đông đúc Tiềm năng khai thác Mở cafe nhà hàng showroom Kinh doanh dịch vụ du lịch / homestay Hoặc đầu tư cho thuê dòng tiền ổn định Liên hệ ngay 0901996682 để xem nhà và nhận giá bán tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

090 199 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

25 tỷ

5 PN
128 m²
195,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
MH

Mạnh Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh Shophouse xẻ khe 128m2 VTD - vị trí vàng kinh doanh tốt tại vinhomes oceanpark3 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.