Tin đăng đã hết hạn.

Bán shophouse 120m2 tại Vinhomes Ocean Park 2, 23,2 tỷ, 5 tầng, vị trí Hot

Ngày đăng: 19/03/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu shophouse tại Vinhomes Ocean Park 2, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên, với những điểm nổi bật sau: + Diện tích 120m2, 5 tầng, hướng Tây Nam, phù hợp với nhiều hình thức kinh doanh. + Mặt tiền rộng 6m, thuận lợi cho việc kinh doanh và thu hút khách hàng. + Ngõ vào rộng 51m, thoải mái cho xe ô tô ra vào. + Không nội thất, mang lại sự linh hoạt cho việc thiết kế và bố trí không gian. Giá bán: 23,2 tỷ VND. Điểm nhấn: - Phong thủy tốt, hướng cửa chính và ban công đều hướng Tây Nam, mang lại tài lộc cho gia chủ. - Mặt tiền 6m lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh, tạo điều kiện thu hút khách hàng. Gần các tiện ích: - Gần trường học: Vin School, - Bệnh Vinmec 5 sao Plus - Gần chợ/siêu thị: Vincom Mega Mall; Aeon Văn Giang - The Venice dòng sông bên phố Tây sôi động - K- town phố đông nhộn nhịp; phố Litte Hồng Kong; Shang Hai; Làng Sake Nhật... Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0967505659, Bùi Chinh.

Xem thêm

Liên hệ:

096 750 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

23,2 tỷ

120 m²
193,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
BC

Bùi Thị Chinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán shophouse 120m2 tại Vinhomes Ocean Park 2, 23,2 tỷ, 5 tầng, vị trí Hot - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.