Tin đăng đã hết hạn.

Hot hot! Shophouse xẻ khe đường Đại Dương ĐĐD-45, 112m² giá chỉ 17.081 tỷ - Mặt tiền cực đẹp

Ngày đăng: 29/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Tọa lạc trên trục đường Đại Dương tuyến phố thương mại huyết mạch của Vinhomes Ocean Park 2, căn shophouse ĐĐD - 45 sở hữu 2 mặt thoáng cùng vị trí đắc địa ngay trung tâm khu kinh doanh sôi động. Sản phẩm phù hợp cho khách hàng muốn vừa ở vừa khai thác kinh doanh hoặc đầu tư dài hạn sinh lời cao. Thông tin chi tiết căn ĐĐD - 45: Diện tích đất: 112m². Loại hình: Shophouse xẻ khe, 2 mặt thoáng. Hướng: Đẹp, thông thoáng tự nhiên. Hiện trạng: Bàn giao thô, hoàn thiện mặt ngoài. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài sang tên nhanh. Giá bán: 17.081 tỷ giá tốt nhất tuyến Đại Dương. Ưu điểm nổi bật: Nằm trên trục Đại Dương khu phố kinh doanh sôi động, mật độ dân cư cao. 2 mặt thoáng giúp tối ưu công năng kinh doanh và ánh sáng tự nhiên. Tiềm năng tăng giá mạnh khi toàn khu vận hành đồng bộ. Gần các phân khu Kinh Đô Ánh Sáng, San Hô, Ngọc Trai trung tâm sôi động của đại đô thị. Tối ưu mục đích sử dụng: Kinh doanh cho thuê: Lý tưởng mở nhà hàng, café, showroom, văn phòng. Đầu tư: Dễ khai thác, thanh khoản cao. Ở kết hợp kinh doanh: Tiện ích đủ đầy, môi trường sống văn minh an toàn. Khách hàng phù hợp: Nhà đầu tư muốn nắm giữ sản phẩm mặt phố thương mại tiềm năng cao. Chủ kinh doanh tìm vị trí đắc địa tại khu trung tâm Vinhomes Ocean Park 2. Liên hệ ngay: Mr. Kiên 0839456678 Chuyên viên tư vấn Vinhomes, hỗ trợ trọn gói AZ: Pháp lý, tài chính, thiết kế & hoàn thiện.

Xem thêm

Liên hệ:

083 945 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

17,08 tỷ

112 m²
152,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐK

Đào Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot hot! Shophouse xẻ khe đường Đại Dương ĐĐD-45, 112m² giá chỉ 17.081 tỷ - Mặt tiền cực đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.