Tin đăng đã hết hạn.

Bán shophouse Haven Park hiếm hai mặt sảnh, dòng tiền thuê ổn định, Kđt Ecopark, Hưng Yên

Ngày đăng: 30/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán shophouse Haven Park hiếm hai mặt sảnh, dòng tiền thuê ổn định, Kđt Ecopark. Điểm nổi bật hiếm có: - Căn shophouse 2 sảnh trước & sau, cực kỳ thuận tiện kinh doanh đa mô hình. - Hiện đang cho thuê kinh doanh, có dòng tiền ổn định ngay từ ngày đầu sở hữu. Thông tin chi tiết: - Diện tích sử dụng: 74m². - Trần cao, không gian thoáng dễ thiết kế. - Vị trí: Gần sảnh lễ tân, kết nối trực tiếp Vạn Tuế, Sol Forest, Sky Forest & khu biệt thự đảo khu dân cư đông đúc, thu nhập cao. Giá bán: 9 tỷ (bao phí). Liên hệ để gặp chính chủ: 0817349894 Shophouse Havenpark, căn hiếm hoi vừa sinh lời ngay với dòng tiền cho thuê, vừa gia tăng giá trị theo thời gian.

Xem thêm

Liên hệ:

081 734 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

9 tỷ

74 m²
121,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông
Địa chỉ
Haven Park Residences, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
LT

Lê Thủy

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán shophouse Haven Park hiếm hai mặt sảnh, dòng tiền thuê ổn định, Kđt Ecopark, Hưng Yên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.