Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhanh Shop Chân Đế Solforest trần cao 7m

Ngày đăng: 26/09/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Shop chân đế Solforest trần cao 7m đã làm tầng lửng, diện tích sử dụng hơn 40m Mặt shop quay sang khu Vạn Tuế Phù hợp làm Spa, Quầy thuốc..

Xem thêm

Liên hệ:

097 359 ****

Vị trí bản đồ

4 tỷ

41 m²
97,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Chung cư Sol Forest Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
0

0973591996

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhanh Shop Chân Đế Solforest trần cao 7m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.