Tin đăng đã hết hạn.

Cắt lỗ căn shophouse vinhomes ocean park 3: ad6-56, 145m2, giá 28,655 tỷ

Ngày đăng: 21/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Trong bức tranh phát triển sôi động của Vinhomes Ocean Park 3 The Crown, shophouse luôn là sản phẩm được nhà đầu tư và khách hàng săn đón. Nổi bật trong số đó là căn shophouse AD6-56, diện tích 145m², với mức giá hấp dẫn 28,655 tỷ đồng lựa chọn tối ưu cho cả khai thác kinh doanh và tích lũy tài sản dài hạn. Vị trí trung tâm Kết nối trực tiếp dòng khách hàng tiềm năng Shophouse AD6-56 sở hữu vị trí ngay tại trục đường nội khu trọng điểm của phân khu Ánh Dương, nơi mật độ cư dân cao và giao thương sôi động. Đây là điểm dừng chân lý tưởng cho nhiều loại hình kinh doanh như: cửa hàng thời trang, nhà hàng, café, phòng trưng bày hoặc thậm chí văn phòng công ty. Thiết kế tối ưu Không gian đa công năng Với diện tích 145m², căn shophouse được thiết kế thông minh: Tầng 1: Mặt bằng mở, phù hợp cho kinh doanh trưng bày. Tầng 2, 3: Không gian riêng tư, có thể bố trí văn phòng, căn hộ cho thuê hoặc nơi ở của gia đình. Sự linh hoạt trong công năng chính là điểm cộng vượt trội của shophouse AD6-56, đáp ứng đồng thời nhu cầu an cư và đầu tư. Giá trị sinh lời vượt trội Với mức giá 28,655 tỷ, căn shophouse này không chỉ mang lại giá trị từ việc khai thác dòng tiền cho thuê, mà còn hứa hẹn tiềm năng tăng giá mạnh mẽ nhờ: Sự phát triển đồng bộ của hạ tầng khu Đông Hà Nội. Lợi thế kép vừa ở vừa kinh doanh vừa đầu tư. Nhu cầu tiêu dùng ngày càng lớn từ cộng đồng cư dân đông đảo tại Ocean City. Shophouse AD6-56, 145m², giá 28,655 tỷ là một cơ hội đầu tư hiếm có tại The Fullton, vừa mang lại khả năng khai thác thương mại vượt trội, vừa là tài sản giá trị bền vững theo thời gian. Liên hệ tư vấn & xem nhà: Mr. Kiên 0839456678 Chuyên viên Vinhomes hỗ trợ trọn gói từ A - Z: Pháp lý, tài chính, hoàn thiện.

Xem thêm

Liên hệ:

083 945 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

28,66 tỷ

145 m²
197,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐK

Đào Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cắt lỗ căn shophouse vinhomes ocean park 3: ad6-56, 145m2, giá 28,655 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.