Tin đăng đã hết hạn.

Bán Shophouse ĐĐD-143 Vinhomes Ocean Park 2 - Sổ Đỏ Lâu Dài, Tiềm Năng Kinh Doanh

Ngày đăng: 17/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Shophouse ĐĐD-143 tại phân khu Đảo Dừa Vinhomes Ocean Park 2 là lựa chọn đẳng cấp cho cả an cư và đầu tư kinh doanh. Với vị trí trung tâm phân khu và tiềm năng khai thác thương mại lớn, sản phẩm này xứng đáng nằm trong danh mục đầu tư sinh lời bền vững. Thông tin chi tiết shophouse ĐĐD-143: Mã căn: ĐĐD-143 Diện tích đất: 112m² Loại hình: Shophouse Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, sang tên nhanh chóng Giá bán: 18,406 tỷ Ưu điểm nổi bật: Vị trí trung tâm phân khu Đảo Dừa: Gần trục đường chính, kết nối thuận tiện đến Đại lộ Kinh Đô Ánh Sáng và hệ tiện ích trọng điểm. Tiềm năng khai thác thương mại cao: Vừa ở, vừa mở cửa hàng, văn phòng hoặc cho thuê kinh doanh đều phù hợp. Liền kề hệ tiện ích cao cấp: Biển hồ nước mặn, quảng trường biển, trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại. Thiết kế thông thoáng xẻ khe hiếm: Tối ưu công năng, dễ dàng setup kinh doanh hoặc cải tạo không gian sống. Tiềm năng đầu tư: Dòng sản phẩm shophouse khan hiếm tại Đảo Dừa, luôn được giới đầu tư săn đón. Giá trị gia tăng theo thời gian nhờ hạ tầng và cộng đồng cư dân tinh hoa. Tỷ suất cho thuê hấp dẫn với vị trí trung tâm và lưu lượng khách lớn. Liên hệ tư vấn & xem nhà: Mr. Kiên 0839456678 Chuyên viên Vinhomes hỗ trợ trọn gói từ A - Z: Pháp lý, tài chính, hoàn thiện.

Xem thêm

Liên hệ:

083 945 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

18,41 tỷ

112 m²
164,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐK

Đào Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Shophouse ĐĐD-143 Vinhomes Ocean Park 2 - Sổ Đỏ Lâu Dài, Tiềm Năng Kinh Doanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.