Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh ĐLHĐ-335, 105m², giá 16,027 tỷ, mặt đại lộ trung tâm, kinh doanh sinh lời ngay tại OCP 3

Ngày đăng: 04/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn shophouse ĐLHĐ-335 thuộc trục Đại lộ Hừng Đông, phân khu sầm uất bậc nhất của Vinhomes Ocean Park 3, nơi được ví như phố không ngủ nhờ dòng khách hàng tiềm năng khổng lồ từ cộng đồng cư dân tinh hoa. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho nhà đầu tư muốn an cư và kinh doanh kết hợp sinh lời dài hạn. Thông tin chi tiết Diện tích đất: 105m², mặt tiền thoáng rộng, dễ thiết kế kinh doanh. Kết cấu: 5 tầng hiện đại, công năng linh hoạt (ở + kinh doanh + cho thuê). Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, hỗ trợ sang tên nhanh. Giá bán: 16,027 tỷ mức giá hiếm có cho shophouse mặt đại lộ. Ưu điểm nổi bật Trục huyết mạch: Nằm ngay Đại lộ Hừng Đông, tuyến phố tập trung thương mại, dịch vụ, giải trí sôi động, kết nối thẳng các phân khu trọng điểm. Tiềm năng kinh doanh mạnh mẽ: Thích hợp mở nhà hàng, showroom, cửa hàng tiện ích, spa hoặc văn phòng giao dịch. Cận kề tiện ích: Chỉ vài phút tới Vincom Mega Mall, biển hồ nước mặn, công viên nội khu, trường Vinschool, bệnh viện Vinmec bảo chứng cho nguồn khách ổn định. Liên kết vùng hoàn hảo: Dễ dàng di chuyển qua Cao tốc Hà Nội Hải Phòng, Quốc lộ 5, đường 379, chỉ 20 phút về trung tâm Hà Nội. Tiềm năng tài chính Nguồn cung khan hiếm: Quỹ shophouse trên đại lộ ngày càng hạn chế, tính thanh khoản cực cao. Giá trị gia tăng bền vững: Khi Ocean Park 3 ngày càng hoàn thiện, lượng cư dân tăng nhanh, dòng tiền kinh doanh càng dồi dào. Đầu tư sinh lời lâu dài: Vừa có thể kinh doanh trực tiếp, vừa có thể khai thác cho thuê với lợi nhuận hấp dẫn. Shophouse ĐLHĐ-335 chính là cơ hội hiếm để bạn trở thành chủ sở hữu mặt tiền đại lộ trung tâm, nơi mang lại giá trị kinh doanh và đầu tư bền vững tại đại đô thị biển lớn nhất miền Bắc Liên hệ ngay: Mr. Kiên 0839456678 Chuyên viên tư vấn Vinhomes hỗ trợ trọn gói A-Z: Pháp lý, tài chính, thiết kế & hoàn thiện.

Xem thêm

Liên hệ:

083 945 ****

Vị trí bản đồ

16,03 tỷ

105 m²
152,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐK

Đào Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh ĐLHĐ-335, 105m², giá 16,027 tỷ, mặt đại lộ trung tâm, kinh doanh sinh lời ngay tại OCP 3 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.