Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp Shophouse SH7-36 San Hô, 96m², giá 19,026 tỷ cạnh Vincom, kinh doanh đắc địa

Ngày đăng: 03/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn shophouse SH7-36 thuộc phân khu San Hô Vinhomes Ocean Park 2, nằm ngay trung tâm giao thương sôi động, nơi hội tụ những tuyến phố kinh doanh nhộn nhịp bậc nhất. Với diện tích 96m², thiết kế 5 tầng hiện đại, mặt tiền rộng rãi, đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh, cho thuê hoặc sở hữu tài sản giá trị lâu dài. Đặc biệt, căn nhà tọa lạc ngay gần Vincom Mega Mall đã đi vào hoạt động bảo chứng lượng khách hàng đông đúc và tiềm năng sinh lời vượt trội. Thông tin chi tiết Vị trí: Shophouse SH7-36, phân khu San Hô Vinhomes Ocean Park 2 Diện tích: 96m² Thiết kế: 5 tầng, mặt tiền thoáng rộng, tối ưu cho kinh doanh Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, sang tên nhanh chóng Giá bán: 19,026 tỷ cơ hội sở hữu shophouse trung tâm với mức giá cạnh tranh Ưu điểm nổi bật Khu giao thương sầm uất: Liền kề Vincom Mega Mall Ocean Park 2 trung tâm mua sắm lớn, hút khách từ khắp nơi. Vị trí vàng: Trục San Hô kết nối thẳng Đại lộ Ánh Sáng, tiếp giáp các phân khu Ngọc Trai, Kinh Đô Ánh Sáng, Đảo Dừa. Đa công năng: Phù hợp mở cửa hàng, café, nhà hàng, showroom hoặc văn phòng khai thác sinh lời ngay. Cộng đồng tinh hoa: An ninh đảm bảo 24/7, môi trường văn minh, thu hút tầng lớp khách hàng tiềm năng. Tiềm năng sinh lời Kinh doanh ngay: Hưởng lợi từ lượng khách hàng ổn định quanh Vincom và cư dân đông đúc. Giá trị gia tăng: Hạ tầng Ocean Park 2 ngày càng hoàn thiện, giá bất động sản khu San Hô dự báo tăng mạnh. Thanh khoản tốt: Shophouse San Hô luôn trong nhóm sản phẩm khan hiếm, dễ mua bán cho thuê với lợi nhuận hấp dẫn. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một căn shophouse trung tâm, vừa an cư vừa đầu tư sinh lời lâu dài tại Vinhomes Ocean Park 2. Liên hệ ngay: Mr. Kiên 0839456678 Chuyên viên tư vấn Vinhomes hỗ trợ trọn gói A-Z: Pháp lý, tài chính, thiết kế & hoàn thiện.

Xem thêm

Liên hệ:

083 945 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

16,81 tỷ

96 m²
175,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐK

Đào Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp Shophouse SH7-36 San Hô, 96m², giá 19,026 tỷ cạnh Vincom, kinh doanh đắc địa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.