Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp shophouse PB-46, 100m², giá 25,850 tỷ, vị trí trung tâm Phố Biển, cơ hội đầu tư hiếm có

Ngày đăng: 02/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn shophouse PB-46 tọa lạc tại Phố Biển Vinhomes Ocean Park 3, một trong những phân khu sôi động bậc nhất, nơi hội tụ cộng đồng cư dân trẻ trung, năng động và lượng khách hàng đông đúc đổ về vui chơi, mua sắm. Với diện tích 100m², thiết kế 5 tầng tối ưu công năng, căn nhà mang đến không gian lý tưởng cho kinh doanh đa dạng ngành nghề hoặc cho thuê sinh lời. Thông tin chi tiết Diện tích đất: 100m², mặt tiền rộng thoáng, thuận tiện bày trí kinh doanh. Thiết kế: 5 tầng hiện đại, linh hoạt vừa ở vừa kinh doanh. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, đảm bảo an toàn pháp lý. Giá bán: 25,850 tỷ mức giá hấp dẫn trong phân khúc shophouse Phố Biển. Ưu điểm nổi bật Vị trí chiến lược: Nằm ngay trục đường trung tâm Phố Biển, liền kề các tuyến phố thương mại sầm uất, hưởng trọn lợi thế kinh doanh từ lượng khách vãng lai và cư dân. Không gian sôi động: Được bao quanh bởi chuỗi tiện ích giải trí, nhà hàng, café, Vincom Mega Mall và công viên biển nhân tạo lớn nhất khu vực. Thiết kế tối ưu: Phù hợp mở cửa hàng, showroom, nhà hàng, văn phòng hoặc khai thác cho thuê với tỷ suất sinh lời cao. Tiềm năng tài chính Thanh khoản tốt: Quỹ căn shophouse tại Phố Biển luôn khan hiếm, nhu cầu thuê và mua lại cao. Sinh lời bền vững: Giá trị gia tăng mạnh theo tiến độ hoàn thiện hạ tầng và khi cư dân về ở đông. Lợi thế kinh doanh dài hạn: Nằm trong khu vực có mật độ dân cư lớn và lượng khách du lịch, vui chơi liên tục đổ về. Liên hệ ngay: Mr. Kiên 0839456678 Chuyên viên tư vấn Vinhomes hỗ trợ trọn gói A-Z: Pháp lý, tài chính, thiết kế & hoàn thiện.

Xem thêm

Liên hệ:

083 945 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

25,85 tỷ

100 m²
258,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐK

Đào Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp shophouse PB-46, 100m², giá 25,850 tỷ, vị trí trung tâm Phố Biển, cơ hội đầu tư hiếm có - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.