Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố vịnh đảo Sky Oasis, diện tích 99m2, 4 tầng, nhà thô giá 26 tỷ

Ngày đăng: 23/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà phố vịnh đảo Sky Oasis, diện tích 99m2, 4 tầng, nhà thô giá 26 tỷ. Thông tin chi tiết: Diện tích đất: 99m². Kết cấu: 4 tầng, xây thô, hoàn thiện mặt ngoài. Mặt tiền rộng, thông thoáng, phù hợp kinh doanh F&B, showroom, văn phòng. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, bàn giao ngay. Vị trí đắc địa: Nằm trong khu Vịnh Đảo Sky Oasis, tuyến phố ven hồ sầm uất nhất Ecopark. Hai mặt tiền: Một hướng ra hồ Vịnh Đảo thơ mộng, một hướng ra phố đi bộ sầm uất. Liền kề cụm căn hộ cao cấp Sky Oasis (hơn 1000 căn hộ), Sol Forest, Haven Park nguồn khách hàng tiềm năng dồi dào. Tiện ích bao quanh: Phố đi bộ Hàn Quốc 2,5km, hồ bơi Bali, công viên ánh sáng, chuỗi nhà hàng & TTTM. Giá bán: 26 tỷ (thương lượng chính chủ). Liên hệ: 0902180329

Xem thêm

Liên hệ:

090 218 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

26 tỷ

4 PN, 4 WC
99 m²
262,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
0

0902180329

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố vịnh đảo Sky Oasis, diện tích 99m2, 4 tầng, nhà thô giá 26 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.