Tin đăng đã hết hạn.

Bán shophouse Vịnh Thiên Đường VTD3-122, 54m² giá chỉ 10.28 tỷ Mặt tiền kinh doanh đẹp

Ngày đăng: 01/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vịnh Thiên Đường Tâm điểm thương mại và nghỉ dưỡng tại Ocean Park 3 Là phân khu có thiết kế Địa Trung Hải đặc trưng, Vịnh Thiên Đường sở hữu lợi thế về cả vị trí, tiện ích và dòng sản phẩm thương mại. Các căn shophouse tại đây nằm trên các trục đường lớn, dễ tiếp cận khách hàng, phù hợp để ở kết hợp kinh doanh hoặc đầu tư cho thuê sinh lời. Thông tin chi tiết sản phẩm: Mã căn: VTD3-122 Loại hình: Shophouse thấp tầng Diện tích đất: 54m² thiết kế 5 tầng, tối ưu không gian kinh doanh Giá bán: 10 tỷ 281 triệu Hiện trạng: Bàn giao thô trong hoàn thiện mặt ngoài đồng bộ Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài sang tên ngay Ưu điểm nổi bật: Mặt tiền đẹp, phù hợp kinh doanh dịch vụ, thời trang, F&B Nằm gần biển tạo sóng, quảng trường ánh sáng, Vincom Mega Mall Khu vực đông cư dân, giao thông thuận tiện tiềm năng khai thác cao Tối ưu mục đích sử dụng: Kinh doanh: mở cửa hàng, showroom, spa, văn phòng Ở kết hợp cho thuê: tầng 1 kinh doanh tầng trên để ở hoặc cho thuê Đầu tư: giá tốt pháp lý rõ dễ sinh lời trong ngắn và dài hạn Khách hàng phù hợp: Chủ kinh doanh cần mặt bằng đẹp trong khu đô thị hiện đại Nhà đầu tư tìm sản phẩm thương mại pháp lý sổ đỏ, dễ cho thuê Người muốn tích sản với bất động sản có dòng tiền tốt và khả năng tăng giá Liên hệ tư vấn & xem thực tế: Mr. Toàn 0945518789 Cam kết hỗ trợ tận nơi chọn đúng căn vị trí đẹp pháp lý rõ ràng bảng hàng chuẩn từng ngày!

Xem thêm

Liên hệ:

094 551 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

10,28 tỷ

54 m²
190,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TT

Tran Toan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán shophouse Vịnh Thiên Đường VTD3-122, 54m² giá chỉ 10.28 tỷ Mặt tiền kinh doanh đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.