Tin đăng đã hết hạn.

Shophouse ,đối diện ga trung mầu ,đón sóng hạ tầng cao tốc gia bình-tây hồ

Ngày đăng: 18/03/2026

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

GIỮ TIỀN THÔNG MINH CHỌN SHOPHOUSE GẦN GA Tài sản không sinh thêm chỉ có tăng giá theo thời gian Trong mọi chu kỳ bất động sản, dòng tiền lớn luôn đổ về 3 vị trí xương sống: Gần ga đường sắt trung tâm giao thương Gần khu công nghệ cao nơi tập trung chuyên gia, kỹ sư Nằm trên trục hạ tầng lớn đón dòng di chuyển & phát triển Và căn shophouse này là giao điểm của cả 3 yếu tố vàng. VỊ TRÍ KHÔNG THỂ LÀM LẠI Ngay Ga Trung Mầu điểm kết nối giao thông trọng điểm Đối diện khu công nghệ cao Phù Đổng dòng tiền tri thức ổn định Cạnh VSIP thủ phủ công nghiệp, lượng chuyên gia & doanh nghiệp cực lớn Đây sẽ là trung tâm: Văn phòng doanh nghiệp Nhà ở chuyên gia nước ngoài Kinh doanh dịch vụ thương mại sầm uất THÔNG TIN SẢN PHẨM Diện tích: 120m² Xây dựng: 3,5 tầng Mặt đường: 15,2m cực rộng, dễ kinh doanh mọi mô hình Giá: 8,350 tỷ Hỗ trợ vay tới 70% ĐIỂM MẠNH ĐẦU TƯ Shophouse gần ga nguồn cung cực hiếm, gần như không có hàng bán lại Đón sóng hạ tầng lớn biên độ tăng giá mạnh trong 23 năm tới Vừa giữ tiền an toàn vừa khai thác dòng tiền kinh doanh Liên hệ ngay: 0981070766 Số lượng cực ít ưu tiên khách quyết nhanh, giữ chỗ sớm

Xem thêm

Liên hệ:

098 107 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

8,35 tỷ

3 PN, 4 WC
120 m²
69,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Nam
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
QM

QUANG MẠNH

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Shophouse ,đối diện ga trung mầu ,đón sóng hạ tầng cao tốc gia bình-tây hồ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.