Tin đăng đã hết hạn.

bán CẶP SHOPHOUSE LIỀN KỀ cả VSIP còn duy nhất cặp này giá f0 chủ đầu tư , miễn lãi ân hạn gốc 1nam

Ngày đăng: 25/11/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

DUY NHẤT 01 CẶP SHOPHOUSE F0 CHỦ ĐẦU TƯ TRUNG TÂM VSIP TỪ SƠN Đồng giá chỉ từ 8,05 tỷ/căn Diện tích: 100m²/căn 2 căn liền kề không có cặp thứ 2! Xây 3 tầng + 1 tum hiện đại, tối ưu ở & kinh doanh SỞ HỮU NGAY Ở + KINH DOANH + CHO THUÊ SINH LỜI LÂU DÀI Vị trí kim cương: Trung tâm KĐT Centa Riverside VSIP Từ Sơn, Bắc Ninh Liền kề khu công nghiệp VSIP, chuyên gia & công nhân đông đúc Kết nối nhanh Hà Nội Sân bay Nội Bài Tuyến Metro tương lai Hạ tầng hoàn thiện, khu dân cư sầm uất tiềm năng tăng giá cực cao VÌ SAO CẶP SHOPHOUSE NÀY ĐÁNG GIÁ TỪNG ĐỒNG F0 từ chủ đầu tư sản phẩm chuẩn, pháp lý minh bạch Cặp duy nhất liền kề nhau trong toàn khu, cực hiếm cho khách đầu tư & kinh doanh Mặt tiền rộng, đường trước nhà 15,2m đỗ xe, tập trung khách cực thuận lợi Thiết kế 3 tầng + 1 tum thông minh, dễ bố trí mô hình: Cửa hàng, showroom, spa, café, văn phòng Kết hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc ở + cho thuê PHÁP LÝ & TÀI CHÍNH SIÊU ƯU ĐÃI Sổ đỏ lâu dài sang tên nhanh gọn Miễn lãi, ân hạn gốc 1 năm Vay tối đa đến 70% giá trị tài sản từ nhiều ngân hàng top đầu Dòng tiền nhẹ, phù hợp nhà đầu tư cần đòn bẩy tài chính tốt CƠ HỘI CHỈ ĐẾN MỘT LẦN Cặp shophouse F0 duy nhất trung tâm VSIP không có cặp thứ 2 để so sánh Giá tốt nhất khu vực làm việc trực tiếp chủ đầu tư không qua môi giới trung gian Vị trí, pháp lý, tài chính đều đẹp giữ được là thắng ngay từ lúc mua Liên hệ ngay: Mr. Học 0358919590Zalo) Hỗ trợ xem nhà & tư vấn 24/7 Giữ cặp shophouse hôm nay, kẻo mai là hết hàng! #ShophouseVSIP #CentaRiverside #BacNinhRealEstate #DuyNhat1Cap #F0ChuDauTu #DauTu2025 #BatDongSanSinhLoi

Xem thêm

Liên hệ:

035 891 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,05 tỷ

4 PN, 5 WC
100 m²
80,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
H

Hocnguyen98rvs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết bán CẶP SHOPHOUSE LIỀN KỀ cả VSIP còn duy nhất cặp này giá f0 chủ đầu tư , miễn lãi ân hạn gốc 1nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.