Tin đăng đã hết hạn.

Bán shophouse 120m đại lộ Hữu Nghị, 2 mặt tiền, giá rẻ hơn thị trường 800 triệu, sổ hồng lâu dài

Ngày đăng: 25/10/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán shophouse trung tâm trục đại lộ Hữu Nghị tuyến đường thương mại sầm uất bậc nhất khu đô thị. - Diện tích: 120m, 2 mặt tiền thoáng, ngay trục chính 61m. -Vị trí đẹp hiếm có, đối diện khuôn viên cây xanh, không gian thoáng mát, thuận tiện giao thương. - Thiết kế hiện đại, đa công năng: phù hợp mở showroom, nhà hàng, café, spa, văn phòng hoặc để ở kết hợp kinh doanh. - Pháp lý: Sổ hồng lâu dài, sang tên ngay. ***Giá bán: 10,675 tỷ ( rẻ hơn 800 triệu so với thị trường) cơ hội đầu tư sinh lời cực tốt. - Căn đẹp vị trí đắc địa thiết kế đặc biệt giá siêu tốt! Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết & xem nhà thực tế: Hotline/Zalo: 0967776213

Xem thêm

Liên hệ:

096 777 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

10,68 tỷ

4 PN, 5 WC
120 m²
89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
BT

Bùi Thị Huyền Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán shophouse 120m đại lộ Hữu Nghị, 2 mặt tiền, giá rẻ hơn thị trường 800 triệu, sổ hồng lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.