Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhanh căn shophouse Kđt Centa Diamond Từ Sơn, đối diện 7 toà chung cư. Sổ hồng có sẵn

Ngày đăng: 15/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Vị trí nằm tại KĐT VSIP Từ Sơn Bắc Ninh, kết nối QL 1A mới chỉ 2 phút Diện tích: 75m2: 5 x 15. Xây dựng 4 tầng Đường trước nhà 12m Khai thác cho thuê sẵn: 18tr/tháng Sổ hồng có sẵn Vị trí đắc địa: Nằm kế bên 9 toà chung cư cao cấp và 1 trường học liên cấp Cách chợ dân sinh chỉ 200m thuận tiện kinh doanh buôn bán Liền kề trục chính khu VSIP, giao thông cực kỳ thuận lợi, dân cư đông đúc, tiềm năng tăng giá cao Giá bán siêu tốt: Nhà xây thô: chỉ hơn 5,5 tỷ rẻ nhất khu vực Nhà hoàn thiện full nội thất cao cấp như hình: chỉ hơn 6 tỷ xách vali vào ở ngay Tiềm năng đầu tư An cư lý tưởng: Khu đô thị quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn chỉnh Cộng đồng cư dân trí thức, văn minh Kinh doanh, cho thuê hoặc ở đều cực kỳ tiềm năng Liên hệ ngay em Chiến: 0963111194 Để đàm phán trực tiếp

Xem thêm

Liên hệ:

096 311 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,56 tỷ

75 m²
74,13 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhanh căn shophouse Kđt Centa Diamond Từ Sơn, đối diện 7 toà chung cư. Sổ hồng có sẵn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.