Tin đăng đã hết hạn.

Còn duy nhất 1 căn shophouse Centa Diamond KĐT VSIP - Giá đầu tư cực tốt. DT 75m2 đã có sổ

Ngày đăng: 03/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thông tin mô tả Cả khu chỉ còn duy nhất 1 căn shophouse, đối diện khu chung cư, thích hợp kinh doanh và cho thuê. Dòng tiền 300triệu/năm, dự án Centa Diamond KĐT VSIP - Từ Sơn. - Tiềm năng tăng giá mạnh mẽ trong quý II/2025 khi chung cư khởi công xây dựng. (Hiện tại chủ đầu tư đang chuẩn bị đổ móng). Diện tích 75m², 4 tầng, tổng diện tích sàn trên 210m. Vị trí dự án: Vị trí tại trung tâm vùng Thủ Đô Hà Nội, cửa ngõ của 3 khu công nghiệp lớn nhất Từ Sơn: VSIP Singapore - Đại Đồng, Hoàn Sơn - Tiên Sơn, sát khu dân cư cực kỳ là đông đúc, hơn 100 ngàn công nhân và dân cư xung quanh, nhu cầu ăn uống, tiệu thụ dịch vụ vô cùng lớn. Kết nối giao thông: Rất thuận tiện: 30 phút tới Sân bay nội bài, 20 phút tới trung tâm Hà Nội, 10 phút tới Thành phố Bắc Ninh. Cơ sở hạ tầng: Đồng bộ hoàn chỉnh, đường trải nhựa rất rộng rãi, thuận tiện kinh doanh dịch vụ, buôn bán lợi nhuận rất cao. Tiện ích xung quanh: Đối diện 9 chung cư cao tầng; nhà hàng; cafe; trung tâm mua sắm; Hệ thống bệnh viện; Hệ thống trường học liên cấp; Hệ thống trung tâm thương mại, mua sắm, giải trí; Hệ thống công viên cây xanh. Giá: 6,x tỷ. Cơ hội đầu tư sinh lợi kép: Tăng giá nhanh và cho thuê được ngay 300 triệu/năm. Liên hệ: 0984461325

Xem thêm

Liên hệ:

098 446 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

6,2 tỷ

75 m²
82,67 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Còn duy nhất 1 căn shophouse Centa Diamond KĐT VSIP - Giá đầu tư cực tốt. DT 75m2 đã có sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.